| ความจุ | 256GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซี |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ความเข้ากันได้ | เม็ด |
| ความจุ | 64GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| Name | Industrial Micro SD Card for Body Camera |
|---|---|
| Nand flash | 9T25 |
| Quality | Top Quality |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| ความจุ | 128GB-1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| การจัดเก็บ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม กล้องวงจรปิด ยานยนต์ อุปกรณ์การแพทย์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรม 128GB |
|---|---|
| ระดับ | C10 U3 v30 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| แฟลช NAND | 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ความจุ | 16GB-1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |