| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลชเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ใหม่ |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิปฝังตัว |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความจุ | 512GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อ | EMMC 5.1 แบบฝังตัวอุตสาหกรรมแบรนด์ PG |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำสำหรับ Dashcam |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |