| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ยานยนต์ฝังตัว eMMC |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| เข้ากันได้ | ในรถยนต์ |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| การรับประกัน | รับประกันสินค้า 1 ปี |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| พิมพ์ | การ์ดไมโครเอสดี |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | การ์ดมัลติมีเดียฝังตัว |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซี |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 85 ℃ |
|---|---|
| OEM | สนับสนุน |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| ระดับความเร็ว | Class 10 / UHS-I / UHS-II (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การจัดเก็บความจุขนาดใหญ่, 4K Video Support |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (เช่น 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| การบรรจุ | แพคเกจจำนวนมาก/กล่อง pp/blister |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| บรรจุุภัณฑ์ | ยินดีต้อนรับ OEM/ODM หรือค่าเริ่มต้น |
|---|---|
| การใช้งาน | เล่นไพ่, บัตรขูด ฯลฯ |
| ระดับความเร็ว | C10, U3, V30 |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | OEM |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| คุณภาพ | ดี |
|---|---|
| ผู้ผลิต | พีจี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |