| ผู้ผลิต | พีจี |
|---|---|
| มาตรการ | HS400 |
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| อินเตอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| สี | สีดำ |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ผู้ผลิต | พีจี |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
| มาตรการ | HS400 |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| สภาพ | ใหม่ |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ชื่อสินค้า | ชิปความจํา IC EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |