| Sản phẩm | Thẻ TF đáng tin cậy |
|---|---|
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | camera hành trình, camera an ninh gia đình |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Dung tích | 128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Bưu kiện | Bao bì tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| Khả năng tương thích | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, máy ảnh, máy bay không người lái |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| kiểu | Thẻ SD |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bưu kiện | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
|---|---|
| Cách sử dụng | chơi bài, thẻ cào vv |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30 |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Cấp lớp | C10 |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Aplicatiuon | Điện thoại thông minh, máy ảnh, máy tính bảng |
| Tên thẻ nhớ | thẻ sd tốc độ cao |
| Màu sắc | tùy chỉnh hoặc mặc định tất cả màu đen |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Màu sắc | trung tâm màu đen, trung tâm màu xanh, trung tâm màu xám |
| Tốc độ ghi | Lên tới 150 MB/giây |
| bánh xốp | SK Hynix/Kioxia |
| Dung tích | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | Nhựa |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Cách sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
|---|---|
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |