| ผลิตภัณฑ์ | บัตร TF ที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | กล้องติดรถยนต์, กล้องรักษาความปลอดภัยภายในบ้าน |
| สี | ปรับแต่ง |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ความจุ | 128GB/256GB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°ซ ถึง 70°ซ |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
| ความเข้ากันได้ | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต กล้องถ่ายรูป โดรน |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| การรับประกัน | รับประกันสินค้า 1 ปี |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| พิมพ์ | การ์ดไมโครเอสดี |
| ต้นทาง | จีน |
| บรรจุุภัณฑ์ | ยินดีต้อนรับ OEM/ODM หรือค่าเริ่มต้น |
|---|---|
| การใช้งาน | เล่นไพ่, บัตรขูด ฯลฯ |
| ระดับความเร็ว | C10, U3, V30 |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ระดับชั้นเรียน | C10 |
|---|---|
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| aplicatiuon | สมาร์ทโฟนกล้องแท็บเล็ตพีซี |
| ชื่อการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด SD ความเร็วสูง |
| สี | ปรับแต่งหรือค่าเริ่มต้นเป็นสีดำทั้งหมด |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| สี | ตรงกลางสีดำ ตรงกลางสีฟ้า ตรงกลางสีเทา |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150 เมกะไบต์/วินาที |
| เวเฟอร์ | SK hynix/kioxia |
| ความจุ | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับความเร็ว | ซี10, ยู3, วี30, เอ2 |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |