| Sản phẩm | thẻ mini sd |
|---|---|
| Sử dụng cho | camera giám sát Máy giáo dục sớm |
| Chips | hynix V7 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ 64GB |
|---|---|
| Sử dụng cho | Loa máy Dashcam Story |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ PG thương hiệu Tf |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh/DVR |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ TF 32GB |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, camera hành trình, camera giám sát, máy tính bảng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | Thẻ mini SD 32GB |
|---|---|
| Chất lượng | Tốt |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, máy tính bảng, camera hành trình, camera giám sát, máy ảnh, diễn giả, máy chơi g |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ có độ bền cao |
|---|---|
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | camera hành trình, camera an ninh gia đình |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ Nhớ TF 100% Chính Hãng |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy quay máy tính bảng điện thoại di động GoPro |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| Tốc độ ghi | 50mb/s |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB/ 512GB |
| Tên | Thẻ nhớ logo tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB/ 512GB |
| Ứng dụng | Máy ảnh và xe hơi GPS |
| Tính năng | Tùy chọn nhỏ gọn và công suất lớn |
| Tên | TF Flash Mini SD |
|---|---|
| Tính năng | Tùy chọn nhỏ gọn và công suất lớn |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy bay không người lái, bảng điều khiển trò chơi |
| Kích thước | 15mm*11mm*1mm |
| Tên | Thẻ nhớ 32GB |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dung tích | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |