| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Sử dụng cho | MP4/phone/Loa/Điện thoại di động/Máy ảnh |
| Logo | Thuế |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Công suất | 128GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Dùng cho | MP4/điện thoại/Loa/Điện thoại di động/Máy ảnh |
|---|---|
| Tên thẻ nhớ | thẻ sd tốc độ cao |
| Bộ chuyển đổi thẻ TF | Có thể bằng thẻ SD |
| Tốc độ đọc | Lên tới 100 MB/giây |
| Cấp lớp | C10 |
| Khả năng tương thích | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, máy ảnh, máy bay không người lái |
|---|---|
| Cách sử dụng | chơi bài, thẻ cào vv |
| Cấp lớp | C10 |
| Sử dụng cho | Máy ảnh/DVR |
| OEM | Ủng hộ |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ SD |
|---|---|
| Sử dụng cho | Camera quan sát camera |
| Chips | hynix V7 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |