| Giao diện | Giao diện SD |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Tốc độ ghi | lên tới 150 MB/s (tùy thuộc vào kiểu máy) |
| Loại thẻ | TF (TransFlash) / SD |
| Dung tích | 256GB 128GB 64GB 32GB 16GB 8GB |
| Aplicatiuon | MP4, MP3, Điện thoại, Máy ghi âm lái xe |
|---|---|
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Hệ thống tập tin | FAT32 |
| tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 70°C |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I / UHS-II (tùy theo kiểu máy) |
|---|---|
| Tính năng | Lưu trữ dung lượng lớn Hỗ trợ video 4K |
| Dung lượng lưu trữ | khác nhau (ví dụ: 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| đóng gói | gói số lượng lớn/hộp pp/vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| biểu tượng | PHONG TỤC |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | Mới |
| Độ bền | Chống nước, chống sốc, chống tia X |
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Aplicatiuon | Mp3/4, máy bay không người lái, điện thoại thông minh |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
|---|---|
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Cách sử dụng | Camera hành trình AI |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | nhựa |
| Không sốc | Đúng |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Bảo hành | 1 năm |
| Danh mục sản phẩm | Thẻ nhớ TF |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |