| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / U3/ A2 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงถึง 140MB/วินาที |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ความจุ | 256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |