| Tên sản phẩm | Thẻ nhúng EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Giao thức | HS400 |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Chức năng | Ký ức |
|---|---|
| Khả năng tương thích | máy tính bảng |
| OEM | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Chip IC bộ nhớ eMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Loại gói | 153BGA |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh |
| nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Bưu kiện | Bao bì tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| Khả năng tương thích | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, máy ảnh, máy bay không người lái |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Bưu kiện | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
|---|---|
| Cách sử dụng | chơi bài, thẻ cào vv |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30 |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | OEM |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Loại gói | BGA 153 |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | Khác nhau (64GB, 128GB, v.v.) |
| yếu tố định dạng | BGA 153 |
| Tên sản phẩm | Chip IC nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Chất lượng | Mới |
| Loại gói | BGA 153 |
| biểu tượng | OEM |