| ชื่อสินค้า | การ์ดฝังตัว EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี |
| OEM | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำชิป IC eMMC |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำวงจรรวม eMMC5.1 |
|---|---|
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | สจ |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°ซ ถึง 70°ซ |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
| ความเข้ากันได้ | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต กล้องถ่ายรูป โดรน |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| บรรจุุภัณฑ์ | ยินดีต้อนรับ OEM/ODM หรือค่าเริ่มต้น |
|---|---|
| การใช้งาน | เล่นไพ่, บัตรขูด ฯลฯ |
| ระดับความเร็ว | C10, U3, V30 |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | OEM |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (64GB, 128GB, ฯลฯ ) |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | OEM |