| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Công suất | 8GB đến 1TB |
|---|---|
| nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Máy điều khiển | SA |
|---|---|
| chống sốc | Vâng |
| Trọng lượng | 0,4g |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| tên | 128GB cartao de Memoria |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ Sd Tf công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | Bule, màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 128GB/256GB/512GB/1TB/2TB |
| Màu sắc | Bule, màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| Trọng lượng | 0,4g |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
| chống sốc | Vâng |
| Máy điều khiển | SA |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| chống sốc | Vâng |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |