| Dung tích | 64GB-512GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Capacity | 32GB to 256GB |
|---|---|
| Orign | China |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Operating temperature | -40℃~+85℃ / -45℃~+105℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Sản phẩm | EMMC |
| Ký ức | đèn flash |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| NAND | TLC |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Hộp giải mã OTT |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tình trạng | Tốt |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên sản phẩm | Emmc mới nguyên bản |
|---|---|
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Tính năng | Thấp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nand Flash | TLC |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô nhúng |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| biểu tượng | ôi |
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tương thích | quảng cáo |