| ความจุ | 64GB-512GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| Capacity | 32GB to 256GB |
|---|---|
| Orign | China |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Operating temperature | -40℃~+85℃ / -45℃~+105℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| NAND | TLC |
|---|---|
| ใช้กรณี | กล่องรับสัญญาณ OTT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ดี |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | ต้นฉบับใหม่emmc |
|---|---|
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| คุณสมบัติ | ต่ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| โลโก้ | โอม |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| เข้ากันได้ | อดา |