| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | ôi |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Loại gói | BGA 153 |
| Tên | Thành phần IC nhúng công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| BGA | 153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Cấp | cấp công nghiệp |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
|---|---|
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Khả năng tương thích | Bo mạch chủ máy POS |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tên sản phẩm | Chip IC bộ nhớ eMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Loại gói | 153BGA |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~85oC/-45~105oC |
|---|---|
| biểu tượng | ôi |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Dung tích | Tối đa 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |