| เวเฟอร์ | kioxia |
|---|---|
| ประเภท NAND | MLC/TLC |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/512GB ความจุ |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 UHS-I |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150MB/วินาที |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| ความทนทาน | ความทนทานสูงพร้อมการปรับระดับการสึกหรอ |
|---|---|
| การจัดเก็บ | 64GB-512GB |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| กันน้ำ | ระดับ IPX7 |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| กันกระแทก | ใช่ |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 90MB/วินาที |
| เวเฟอร์ | SK hynix/kioxia |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| อินเทอร์เฟซ | เอสดิโอ 3.0 |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| อินเทอร์เฟซ | เอสดิโอ 3.0 |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150 เมกะไบต์/วินาที |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |