| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash Nand EMMC 153 BGA |
|---|---|
| Cân nặng | khoảng 16g |
| phong tục | Ủng hộ |
| Dung tích | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Loa thông minh |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) 153 |
| Tình trạng | chất lượng tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| OEM | Chào mừng |
| Sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống ADAS ô tô |
| Nand Flash | KIOXIA TLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giấy chứng nhận | AEC-Q100, ROHS |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Màu sắc | phong tục |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Chip IC nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Chất lượng | Mới |
| Loại gói | BGA 153 |
| biểu tượng | OEM |
| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh |
| nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Tên sản phẩm | Emmc nhúng |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| ứng dụng | Trong hệ thống mạng và thông tin liên lạc trên xe |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | Ic Chip Ô tô nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chức năng | Ký ức |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Tên sản phẩm | Giải pháp lưu trữ nhúng EMMC |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | Kioxia |
| Ứng dụng | Hệ thống hỗ trợ lái xe nâng cao |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| nhà máy | Đúng |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Bảo hành | 5 năm |