| ชื่อสินค้า | EMMC 153 BGA แฟลช Nand หน่วยความจำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 16 กรัม |
| กำหนดเอง | สนับสนุน |
| ความจุ | 256GB/64GB/128GB |
| แอปพลิเคชัน | ลำโพงอัจฉริยะ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์บอลกริด) 153 |
| เงื่อนไข | คุณภาพดี |
| วัสดุ | พลาสติก |
| OEM | ยินดีต้อนรับ |
| ผลิตภัณฑ์ | แมมมรี่แฟลช EMMC |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอดาสรถยนต์ |
| Nand Flash | คิโอเซีย ทีแอลซี |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | AEC-Q100, ROHS |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| สี | กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | OEM |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำวงจรรวม eMMC5.1 |
|---|---|
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | สจ |
| ชื่อสินค้า | อีมเมอร์ส อีเอ็มเอ็มซี |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | ในระบบสื่อสารและเครือข่ายรถยนต์ |
| สี | สีดำ |
| ผลิตภัณฑ์ | ชิป Ic ยานยนต์ฝัง EMMC 5.1 |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ชื่อสินค้า | โซลูชันการจัดเก็บข้อมูลแบบฝัง EMMC |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| แอปพลิเคชัน | ระบบช่วยเหลือการขับขี่ขั้นสูง |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| โรงงาน | ใช่ |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| การรับประกัน | 5 ปี |