| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
|---|---|
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Khả năng tương thích | Bo mạch chủ máy POS |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ flash eMMC nhúng |
|---|---|
| ôi | Chào mừng |
| Tùy chọn năng lực | 64GB, 128GB, 256GB |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Tình trạng | Sức khỏe mới / tốt |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Dung tích | Tối đa 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ IC EMMC 153BGA |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 70oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | Khác nhau (64GB, 128GB, v.v.) |
| yếu tố định dạng | BGA 153 |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | hộp giải mã tín hiệu |
| Loại gói | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Lớp wafer | chết tốt |
| Tên | eMMC công nghiệp 5.1 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| ôi | Ủng hộ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên | Tốc độ cao Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Sản phẩm | EMMC |
| Ký ức | đèn flash |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |