| Tên sản phẩm | Chip nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Chất lượng | Mới |
| nhà sản xuất | Đúng |
| Tình trạng | Sức khỏe mới / tốt |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40~105℃ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chức năng | Ký ức |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64G 128G 256G |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Chức năng | Ký ức |
| Loại gói | FBGA 153 |
|---|---|
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Điện áp | 1.8V và 3.3V |
| Thao tác khởi động | Hỗ trợ phân vùng khởi động |
| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 cho nhà thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên sản phẩm | NUW Thương hiệu PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SA3636 |
| bưu kiện | BGA 153 |
| NAND | PSLC |
| Dung lượng lưu trữ | 4/8/16GB |
| Tên sản phẩm | eMMC 5.1 G2864TLCB |
|---|---|
| Chips | hynix V7 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 70oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM | Ủng hộ |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG 256GB eMMC |
|---|---|
| Bưu kiện | gói BGA |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm |
|---|---|
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| ôi | ôi |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |