| Dung tích | 64GB-256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
|---|---|
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -45~105oC |
| nhà máy | Đúng |
| Bưu kiện | BGA153 |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến +105°C |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Tên sản phẩm | Linh Kiện Điện Tử IC 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hộp giải mã tín hiệu |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Phạm vi công suất | Tối đa 256GB |
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
|---|---|
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nand Flash | TLC |
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Giao thức | HS400 |
| Tên sản phẩm | Độ tin cậy cao Ô tô cấp EMMC5.1 |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| ôi | Chào mừng |
| nhà máy | Đúng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |