การ์ดความจําแบรนด์ PG ได้ถูกออกแบบมาเพื่ออุปกรณ์ที่มีประสิทธิภาพสูง ทําให้มันเหมาะสมสําหรับกล้องถ่ายภาพและกรณีอื่นๆ ที่ต้องการการอ่านและเขียนข้อมูลบ่อยๆเราให้ตัวเลือกความจุได้หลายตัว 16GB, 32GB, 64GB, 128GB และ 256GB เพื่อตอบสนองความต้องการในการเก็บข้อมูลที่หลากหลาย
การ์ดความทรงจําแบรนด์ PG เชื่อมโยงกับมาตรฐานความเร็วชั้น U3 โดยความเร็วการเขียนอย่างยาวนานขั้นต่ําไม่ต่ํากว่า 30MB/sนี่ทําให้การบันทึกวิดีโอ 4K Ultra HD ที่มั่นคงได้โดยไม่ต้องมีกรอบตกหรือการสับสนรองรับการถ่ายภาพแบบเร่งเร็วสูง เพื่อไม่ให้พลาดช่วงเวลาสําคัญใดๆ
การ์ดความทรงจําแบรนด์ PG เป็นที่เข้ากันได้กับกล้องและกล้องถ่ายภาพส่วนใหญ่พวกมันถูกปรับปรุงให้เหมาะกับการใช้งานดัชแคม (DVR) ด้วยคุณสมบัติ เช่น การบันทึกลุปและความทนทานต่ออุณหภูมิสูง / ต่ํา, ให้ความน่าเชื่อถือมากขึ้นในช่วงการบันทึกที่ยาวนาน
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| เครื่องควบคุม | AS/AK:16GB-256GB, SA:256GB-2TB |
| อินเตอร์เฟซ | เอสดี 61 |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB: UHS-I |
| โลเตจการทํางาน | 2.7V-3.6V:16GB-256GB, 3.3V/1.8V:512GB-2TB |
| ระดับความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ความเร็วในการอ่านและเขียน (A1) | ความเร็วในการอ่าน 90MB/s ความเร็วในการเขียน 50MB/s (TLC) |
| ความเร็วในการอ่านและเขียน (A2) | ความเร็วในการอ่าน 180MB/s ความเร็วในการเขียน 135MB/s (TLC) |
| ระบบไฟล์ | 16GB-32GB: FAT32 64GB-2TB: exFAT |
| มาตรฐานความสอดคล้อง | รองรับกับ SD ((XC) รองรับอุปกรณ์โฮสต์ |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | 0°C-70°C |
| ระยะอุณหภูมิในการเก็บรักษา | -25°C-85°C |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด