| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 สำหรับ Smart Home |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Smart Home และ Multimedia Playback Boxes |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (64GB, 128GB, ฯลฯ ) |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อสินค้า | 256GB 128GB 64GB 32GB เอ็มเอ็มซี5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB-512GB |
| ใช้สำหรับ | สมาร์ทโฟน / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | 64GB eMMC 5.1 ต้นฉบับใหม่ |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ชื่อ | แบรนด์ PG 64GB EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | หน้าจอควบคุมกลางรถยนต์และกล่องเล่นมัลติมีเดีย |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 แบบฝัง 128GB |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| ประเภทแพ็คเกจ | FBGA |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ใบสมัคร | การสื่อสารและการควบคุมยานพาหนะ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| ชื่อ | pg 64GB EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | EMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| การจัดคิวคำสั่ง | รองรับ |