| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150MB/วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช EMMC ใหม่และต้นฉบับ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช eMMC เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| ความน่าเชื่อถือ | ผ่านการรับรอง AEC-Q100 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง +105 ° C |
| สี | สีดำ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| สี | สีดำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (64GB, 128GB, ฯลฯ ) |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์บอลกริด) 153 |
| เงื่อนไข | คุณภาพดี |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | eMMC อุตสาหกรรม 5.1 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| โอม | สนับสนุน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ผลิตภัณฑ์ | emmc สำหรับแท็บเล็ตเพื่อการศึกษา |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| โลโก้ | กำหนดเอง |