| ชื่อสินค้า | ไอซีชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ช่วงความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | โซลูชันการจัดเก็บข้อมูลแบบฝัง EMMC |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| แอปพลิเคชัน | ระบบช่วยเหลือการขับขี่ขั้นสูง |
| ชื่อสินค้า | IC eMMC เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | ไอวีไอ, อดาส |
| สี | สีดำ |
| ชื่อสินค้า | ชิปความจํา IC EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | เกรดยานยนต์ e-MMC |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| คุณภาพ | ดี |
| การปฏิบัติตาม | ไอเอทีเอฟ 16949 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ยานยนต์ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ชื่อสินค้า | eMMC ของยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| เข้ากันได้ | กล้องมองภาพรอบคัน (AVM) |
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| คุณภาพ | ดี |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |