| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์ 128GB |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ต้นทาง | จีน |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
|---|---|
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| เงื่อนไข | คุณภาพดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45~105℃ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| Nand Flash | TLC/QLC |
|---|---|
| ชุด | ลิเบอร์ |
| ความเร็วในการเขียนสูงสุด | 240เมกะไบต์/วินาที |
| สวมปรับระดับ | รองรับ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ระดับ | เกรดอุตสาหกรรม |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อ | ส่วนประกอบ IC ฝังตัวอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| บีจีเอ | 153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ IC ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| โรงงาน | ใช่ |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเข้ากันได้ | เมนบอร์ดเครื่อง POS |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |