| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
|---|---|
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC mới và nguyên bản |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash eMMC cấp ô tô |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Độ tin cậy | Đạt tiêu chuẩn AEC-Q100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ° C đến +105 ° C. |
| Màu sắc | Đen |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | Khác nhau (64GB, 128GB, v.v.) |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | ôi |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Loại gói | BGA 153 |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) 153 |
| Tình trạng | chất lượng tốt |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên | eMMC công nghiệp 5.1 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| ôi | Ủng hộ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Sản phẩm | emmc dành cho máy tính bảng giáo dục |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| biểu tượng | tùy chỉnh |