| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สมาร์ทโฟน |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ผลิตภัณฑ์ | แมมมรี่แฟลช EMMC |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอดาสรถยนต์ |
| Nand Flash | คิโอเซีย ทีแอลซี |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | AEC-Q100, ROHS |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ผลิตภัณฑ์ | เกรดรถยนต์ EMMC |
|---|---|
| Nand Flash | คิโอเซีย ทีแอลซี |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | AEC-Q100, ROHS |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ความจุ | 64GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความจุ | 64GB-512GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| โปรโตคอล | HS400 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V-3.6V |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | 128GB EMMC ความมั่นคงที่ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |