| การป้องกันการเขียน | การป้องกันการเขียนฮาร์ดแวร์และซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| NAND | ป.ล |
| เทคโนโลยีแฟลช | 3D NAND |
|---|---|
| การใช้งาน | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT ระบบสมองกลฝังตัว |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | มาตรฐาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แฟลชในตัว eMMC5.1 |
| คุณภาพ | ดีตาย |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความจุ | 32GB-512GB |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| Capacity | 32GB to 256GB |
|---|---|
| Orign | China |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Operating temperature | -40℃~+85℃ / -45℃~+105℃ |
| อี.ซี.ซี | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
|---|---|
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทของแฟลช | 3D NAND |
| แรงดันไฟฟ้า | มาตรฐาน (ไม่ได้ระบุ) |
| อินเตอร์เฟสหน่วยความจำ | eMMC5.1 |
|---|---|
| สุ่มอ่าน IOPS | สูงถึง 3,000 IOPS |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ประเภท NAND | ม.ล./ท.ล |
| ชื่อ | PG เกรดอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| มาตรการ | HS400 |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อ | ระดับอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพสูง eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| มาตรการ | HS400 |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ความจุ | 64 128 256ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |