| ชื่อ | EMMC เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| แฟลช | 3D TLC NAND แฟลช |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซีอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเอ |
| ความจุ | 64 128ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5มม.x13มม.x1.0มม |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB ถึง 256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C / -45°C~+105°C |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
|---|---|
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเตอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |