| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ชื่อ | ระดับอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพสูง eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| มาตรการ | HS400 |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 64GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 64GB/128GB |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | TLC และแฟลช |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
|---|---|
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| เงื่อนไข | คุณภาพดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45~105℃ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
|---|---|
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |