| ผลิตภัณฑ์ | เกรดรถยนต์ EMMC |
|---|---|
| Nand Flash | คิโอเซีย ทีแอลซี |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | AEC-Q100, ROHS |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ชื่อสินค้า | EMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| การจัดคิวคำสั่ง | รองรับ |
| ชื่อสินค้า | 64GB eMMC 5.1 ต้นฉบับใหม่ |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | Induatrial eMMC สำหรับสวิตช์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| OEM/ ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรมคลาส 10 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความจุ | 32GB/64GB/128GB/256GB |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ชื่อ | EMMC เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| คุณภาพ | ดีตายประสิทธิภาพสูง |
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | การ์ดมัลติมีเดียฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ตัวเลือกความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ยานยนต์ฝังตัว eMMC |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| เข้ากันได้ | ในรถยนต์ |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ชื่อ | เกรดอุตสาหกรรม EMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| โปรโตคอล | HS400 |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |