| ความจุ | 64GB-256GB |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45~105℃ |
| โรงงาน | ใช่ |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45°ซ ถึง +105°ซ |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| ชื่อสินค้า | ไอซีชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ช่วงความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
|---|---|
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ใบสมัคร | การสื่อสารและการควบคุมยานพาหนะ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| ชื่อสินค้า | PSLC Nand แฟลชชิป eMMC 5.1 |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ลำโพงอัจฉริยะที่ขับเคลื่อนด้วย AI |
| บรรจุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| วิชาพลศึกษา | 30000 |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง +85°C |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ที่เก็บข้อมูลแบบฝัง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | สมาร์ททีวี |
| บรรจุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| วิชาพลศึกษา | 30000 |
| ชื่อสินค้า | เกรดยานยนต์ความน่าเชื่อถือสูง EMMC5.1 |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| โรงงาน | ใช่ |
| การรับประกัน | 5 ปี |