| Tên sản phẩm | Thẻ nhúng EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Giao thức | HS400 |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I / UHS-II (tùy theo kiểu máy) |
|---|---|
| Tính năng | Lưu trữ dung lượng lớn Hỗ trợ video 4K |
| Dung lượng lưu trữ | khác nhau (ví dụ: 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| đóng gói | gói số lượng lớn/hộp pp/vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Ứng dụng | Thiết bị đầu cuối nhúng RK3576 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | OEM |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Loại gói | BGA 153 |
| Tên sản phẩm | eMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Hàng đợi lệnh | Được hỗ trợ |
| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh |
| nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | hộp giải mã tín hiệu |
| Loại gói | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Lớp wafer | chết tốt |
| Nhiệt độ làm việc | -25~85℃ |
|---|---|
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| bánh xốp | Kioxia |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Chức năng | Ký ức |
|---|---|
| Khả năng tương thích | máy tính bảng |
| OEM | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | 64GB eMMC 5.1 mới nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Chức năng | Ký ức |
| Sự chi trả | TT |