| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150 เมกะไบต์/วินาที |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/ |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| ชื่อ | Memoria Carte 64GB |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| สถานะสินค้า | ในคลัง |
| ระดับความเร็ว | รุ่นที่ 10 |
| ชื่อสินค้า | การ์ดฝังตัว EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ระดับความเร็ว | Class 10 / UHS-I / UHS-II (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การจัดเก็บความจุขนาดใหญ่, 4K Video Support |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (เช่น 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| การบรรจุ | แพคเกจจำนวนมาก/กล่อง pp/blister |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลฝังตัว RK3576 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | OEM |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อสินค้า | EMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| การจัดคิวคำสั่ง | รองรับ |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำวงจรรวม eMMC5.1 |
|---|---|
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | สจ |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| เวเฟอร์เกรด | ดีตาย |