| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
|---|---|
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*11*1mm |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
|---|---|
| sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~85oC |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| MTBF (thời gian trung bình giữa các thất bại) | Lên đến 1 triệu giờ |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB-512GB |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
|---|---|
| sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Chống sốc | 1500G/0,5ms |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| MTBF | Hơn 1 triệu giờ |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |