| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับความเร็ว | ซี10, ยู3, วี30, เอ2 |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
|---|---|
| ขนาด | 15*11*1มม |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| การจัดเก็บ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| การแก้ไขข้อผิดพลาด | ECC (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| การทำงานอุณหภูมิ | -40°C~85°C |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| อินเทอร์เฟซ | เอสดิโอ 3.0 |
| MTBF (เวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลว) | สูงสุด 1 ล้านชั่วโมง |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| ความจุ | 64GB-512GB |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
|---|---|
| การแก้ไขข้อผิดพลาด | ECC (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| กันกระแทก | 1500G/0.5ms |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| การเก็บข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| MTBF | กว่า 1 ล้านชั่วโมง |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |