| nhà máy | Đúng |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64G 128G 256G |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Chức năng | Ký ức |
| Tên sản phẩm | Giải pháp lưu trữ nhúng EMMC |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| Bộ điều khiển | SMI |
| bánh xốp | Kioxia |
| Ứng dụng | Hệ thống hỗ trợ lái xe nâng cao |
| Tên sản phẩm | Linh Kiện Điện Tử IC 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hộp giải mã tín hiệu |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Phạm vi công suất | Tối đa 256GB |
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng ô tô |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Vật liệu | nhựa |
| Tùy chọn năng lực | 64GB, 128GB, 256GB |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | eMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA 153 |
| nhà máy | Đúng |
| Vật liệu | nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Công suất | 64GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| ECC | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
|---|---|
| Mã sửa lỗi | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
| loại đèn flash | 3D NAND |
| Điện áp | Tiêu chuẩn (không được chỉ định) |
| Dung tích | 64GB/ 128GB |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | TLC nand flash |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |