| โรงงาน | ใช่ |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังเกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64G 128G 256G |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ชื่อสินค้า | โซลูชันการจัดเก็บข้อมูลแบบฝัง EMMC |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| แอปพลิเคชัน | ระบบช่วยเหลือการขับขี่ขั้นสูง |
| ชื่อสินค้า | ไอซีชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ช่วงความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อสินค้า | การ์ดมัลติมีเดียฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ตัวเลือกความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ความจุ | 64GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| อี.ซี.ซี | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
|---|---|
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทของแฟลช | 3D NAND |
| แรงดันไฟฟ้า | มาตรฐาน (ไม่ได้ระบุ) |
| ความจุ | 64GB/128GB |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | TLC และแฟลช |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |