| Tên sản phẩm | Bộ nhớ IC EMMC 153BGA |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 70oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash Nand EMMC 153 BGA |
|---|---|
| Cân nặng | khoảng 16g |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Dung tích | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Loa thông minh |
| Tên sản phẩm | Chip IC nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Chất lượng | Mới |
| Loại gói | BGA 153 |
| biểu tượng | ôi |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) 153 |
| Tình trạng | chất lượng tốt |
| Vật liệu | nhựa |
| Sản phẩm | Ic Chip Ô tô nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | nhựa |
| Chức năng | Ký ức |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Tên sản phẩm | Emmc nhúng |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| ứng dụng | Trong hệ thống mạng và thông tin liên lạc trên xe |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Nhúng EMMC 5.1 công nghiệp |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Vật liệu | nhựa |
| Ứng dụng | Lĩnh vực vận tải |
| nhà máy | Đúng |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64G 128G 256G |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Chức năng | Ký ức |