| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| ใช้สําหรับ | MP4/ไมโครโฟน/ลำโพง/โทรศัพท์มือถือ/กล้อง |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ชื่อ | การ์ด TF C10 |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ระดับความเร็ว | รุ่นที่ 10 |
| คุณภาพ | ดี |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/s |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ความเข้ากันได้ | เมนบอร์ดเครื่อง POS |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลชโมดูล EMMC |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |