| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด Mini SD ความทนทานสูง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องโกโปร จีพีเอส |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ Emmc เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ / สุขภาพดี |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 การ์ดมัลติมีเดียแบบฝังตัว |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| สถานะ | สุขภาพดี |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรมยี่ห้อ PG |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกมคอนโซล |
| ประเภทของแฟลช | 3D TLC NAND แฟลช |
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
|---|---|
| แฟลช | 3D TLC NAND แฟลช |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อ | eMMC อุตสาหกรรม 5.1 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| โอม | สนับสนุน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1 |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ความจุ | 4/8/16GB |