| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ชื่อสินค้า | 256GB 128GB 64GB 32GB เอ็มเอ็มซี5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB-512GB |
| ใช้สำหรับ | สมาร์ทโฟน / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | EMMC 153 BGA แฟลช Nand หน่วยความจำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 16 กรัม |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ความจุ | 256GB/64GB/128GB |
| แอปพลิเคชัน | ลำโพงอัจฉริยะ |
| NAND | TLC |
|---|---|
| ใช้กรณี | กล่องรับสัญญาณ OTT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 85 ℃ |
|---|---|
| โอม | สนับสนุน |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซี |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อ | เงื่อนไขใหม่ EMMC5.1 สำหรับแท็บเล็ต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แท็บเล็ต |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |