| ชื่อสินค้า | โซลูชันหน่วยความจำแฟลช EMMC5.1 สำหรับยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
|---|---|
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| ความจุ | 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |