| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
|---|---|
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
| ระดับความเร็ว | ซี10, ยู3, วี30, เอ2 |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| การบรรจุ | แพคเกจขายปลีก |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ระดับความเร็ว | ซี10, ยู3, วี30, เอ2 |
| การบรรจุ | แพคเกจขายปลีก |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/s |
| ชื่อ | การ์ด 128GB V30 TF SD |
|---|---|
| ลักษณะ | การจัดเก็บความจุขนาดใหญ่, 4K Video Support |
| aplicatiuon | สมาร์ทโฟนกล้องแท็บเล็ตพีซี |
| ขนาด | 15 มม.*11 มม.*1 มม. |
| สถานะสินค้า | มี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำโลโก้ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสียงพึมพำตรวจสอบความปลอดภัย |
| ระดับความเร็ววิดีโอ | V30 |
| ระดับ UHS | U3 |
| Storage Type | Flash Memory |
| กันกระแทก | ใช่ |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมวดหมู่สินค้า | การ์ดหน่วยความจำ TF |
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ความจุ | 8GB ถึง 1TB |
|---|---|
| ออริจิน | จีน |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 256GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |