| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/s |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| ใช้สําหรับ | MP4/ไมโครโฟน/ลำโพง/โทรศัพท์มือถือ/กล้อง |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 90MB/วินาที |
|---|---|
| น้ําหนัก | 0.4g |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| กันกระแทก | ใช่ |
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°ซ —85°ซ |
| โลโก้ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/ |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซไมโครเอสดี |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150 MB/s (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| ประเภทบัตร | TF (ทรานส์แฟลช) / SD |
| ความจุ | 256GB 128GB 64GB 32GB 16GB 8GB |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด Mini SD ความทนทานสูง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องโกโปร จีพีเอส |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| เวเฟอร์เกรด | ดีตาย |
| ชื่อสินค้า | ต้นฉบับใหม่emmc |
|---|---|
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| คุณสมบัติ | ต่ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |