| Bảo vệ ghi | Bảo vệ ghi phần cứng và phần mềm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| NAND | PSLC |
| Công nghệ flash | 3D NAND |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT, hệ thống nhúng |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Kiểu lắp | Tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Flash nhúng eMMC5.1 |
| Chất lượng | chết tốt |
| Sự chi trả | TT |
| Tốc độ ghi | Lên đến 330 MB/giây |
| Dung tích | 32GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Cấp | Cấp thương mại |
| Capacity | 32GB to 256GB |
|---|---|
| Orign | China |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Operating temperature | -40℃~+85℃ / -45℃~+105℃ |
| ECC | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
|---|---|
| Mã sửa lỗi | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
| loại đèn flash | 3D NAND |
| Điện áp | Tiêu chuẩn (không được chỉ định) |
| Giao diện bộ nhớ | eMMC5.1 |
|---|---|
| Đọc ngẫu nhiên IOPS | Lên đến 3000 IOPS |
| Yếu tố hình thức | BGA (Mảng lưới bóng) |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| loại NAND | MLC / TLC |
| Tên | PG Cấp độ công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| giao thức | HS400 |
| WAFER | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên | Mức công nghiệp hiệu suất cao eMMC 5.1 |
|---|---|
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| giao thức | HS400 |
| WAFER | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Dung tích | 64 128 256G |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |