| ผลิตภัณฑ์ | เมมโมรี่การ์ด ยี่ห้อ PG |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้อง/เครื่องบันทึกภาพ |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด mini SD |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ผู้เล่นเรื่องราวของสมาร์ทโฟนและกล้อง |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 256GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 512GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 512GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 128GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| MTBF | กว่า 1 ล้านชั่วโมง |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |