| Tên sản phẩm | Chip IC bộ nhớ eMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Loại gói | 153BGA |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Chức năng | Ký ức |
|---|---|
| Khả năng tương thích | máy tính bảng |
| ôi | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | Khác nhau (64GB, 128GB, v.v.) |
| Nhiệt độ làm việc | -25~85℃ |
|---|---|
| Bảo vệ | RPMB (Khối bộ nhớ được bảo vệ phát lại) để lưu trữ dữ liệu an toàn |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Sự chi trả | TT |
| Tên sản phẩm | 64GB eMMC 5.1 mới nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Chức năng | Ký ức |
| Sự chi trả | TT |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên đến 200 MB/giây |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
|---|---|
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -45~105oC |
| nhà máy | Đúng |
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tên sản phẩm | eMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Hàng đợi lệnh | Được hỗ trợ |